ഫ്ളിപ്കാർട്ട് ടി.വി ഡയസ് സെയിൽ: എം.ഐ ടി.വി, എൽ.ജി, സാംസങ്, മാർക്യു എന്നിവയിക്ക് 50% വരെ ഇളവ്

0 51

നിങ്ങൾ ഒരു ടിവിക്ക് വേണ്ടി പരതുകയാണെങ്കിൽ ‘ഫ്‌ളിപ്പ്കാർട്ട് ടി.വി ഡയസ് സെയിൽ’ വഴി ഒരു പുതിയ ടി.വി അതും വില വളരെ കുറഞ്ഞതുമായിരിക്കും. ‘ഫ്ളിപ്കാർട്ട് ടിവി ഡയസ് വിൽപന’ ഫെബ്രുവരി 14 മുതൽ ആരംഭിച്ചു, 2019 ഫെബ്രുവരി 17 വരെ തുടരും. പ്രശസ്തമായ ബ്രാൻഡുകളിൽ നിന്ന് ടി.വി.സെറ്റുകളിൽ മെഗാ ഡിസ്കൗണ്ട് ലഭിക്കും. ടി.വി വാങ്ങുമ്പോൾ 50 ശതമാനം വരെ ഇളവ് ലഭിക്കും. ലളിതമായ എൽ.ഇ. ടി.വികൾ മാത്രമല്ല, സ്മാർട്ട് ആൻഡ്രോയ്ഡ് ടി.വികൾക്കും ഫ്ലിപ്കാർട്ടിൽ വളരെ വിലകുറവുണ്ട്.

ഫ്ളിപ്പ്കാർട്ടിലൂടെ ഷവോമി, മാർക്ക് എന്നിവ പോലുള്ള ബ്രാൻഡുകളിൽ നിന്നുള്ള ആൻഡ്രോയിഡ് അംഗീകൃത ടി.വികൾ ധാരാളം ഡിസ്കൗണ്ടുകൾ വഴി സ്വന്തമാക്കാനുള്ള അവസരമാണ് ഇത്. കൂടാതെ, ആക്സിസ് ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ്, ഡെബിറ്റ് കാർഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്കും ഡിസ്കൗണ്ട് വിലയിൽ 10 ശതമാനം അധിക ഇളവു ലഭിക്കും. ആക്സിസ് ബാങ്ക് കസ്റ്റമർമാർക്കും ഇ.എം.ഐയുടെ ആനുകൂല്യം ലഭിക്കും.

Leave A Reply

Your email address will not be published.